ถามเรื่องหลดหย่อนภาษีของรัฐ

ที่รัฐมีโครงการซื้อของแล้วลดหย่อนภาษีได้นี่ ขั้นตอนการยื่นภาษีต้องทำไงบ้างครับ

ความคิดเห็น

• เอาใบกำกับภาษี ยื่นตอน ที่เรายื่นเรื่องภาศีครับ

• ใช่ยื่นลดหย่อนภาษีประจำปี 2563 จะยื่นได้ปี 2564 สามารถยื่นได้ตั้งแต่วันนี้-8 เมษายน 2564 พร้อมใบ 50 ทวิที่บริษัทให้นะคะ

ต้องขอใบกำกับภาษีเต็มรูปแบบ ระยะเวลาที่กฎหมายกำหนดไว้ของใบกำกับภาษี คือ 23 ตุลาคม - 31 ธันวาคม 2563ค่ะ 😎

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น