บทความ - วิธีกดรับเงินเราชนะ 10...

image

By MoneyGuru.co.th March 17, 2021

รัฐพร้อมโอนเงินสำหรับ กลุ่มประชาชนคนทั่วไป(กลุ่ม3)และกลุ่มคนละครึ่ง ที่ได้รับสิทธิร่วมโครงการ เราชนะ ท่านจะได้รับวงเงินช่วยเหลือทุก ๆ วันพฤหัสบดี ของแต่ละสัปดาห์ โดยท่านสามารถดู วิธีกดรับเงินเราชนะ 1,000 บาท งวดวันที่ 18 มี.ค. 64  สำหรับกลุ่มประชาชนคนทั่วไปและกลุ่มคนละครึ่ง โดยมีรายละเอียดต่อไปนี้

Read the full article here

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น