สวัสดีค่ะ..ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เป็นหนี้บัตรอิออนประมาณ80,000ค่ะจ่ายขั้นต่ำกดออกมาตลอดจนมาถึงช่วงแย่่โดนลดเงินเดือนคือจ่ายไป1,000บ้าง500บ้างมาหลายเดือนจนตอนช่วงสิ้นบ.กฎหมายโทรมาว่าจะฟ้องเราก้อถามว่าต้องทำไงก้อให้จ่ายไปก้อนนึง10,000แล้วหลีงจากนั้นเดือน2,000ก้อจ่ายมาเดือน2เดือน3แต่ะอมาเดือน4โดนหักเงินกยศ.อีกเลยขาดส่งเดือน4พอวันนี้29/4โทรมาบอกรอรับหมายศาลตามที่บ้านจ.นครได้เลยค่ะ..ทำไงดีค่ะ. เครียดมากเลยค่ะ

1 โหวต

Active · การอัพเดทล่าสุด

ความคิดเห็น

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น