เราจะตรวจสอบการขอสินเชื่อได้ที่ไหนค่ะ

อยากทราบว่าเราจะผ่านการอนุมัติสินเชื่อเราต้องตรวจสอบได้ที่ไหนค่ะแล้วกี่วันถึงจะได้รับการอนุมัติสินเชื่อ

ความคิดเห็น

• MoneyGuru_OfficialMoneyGuru_Official โพสต์: 64 admin

สวัสดีค่ะ คุณ Nongkik,

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บบอร์ด MoneyGuru ค่ะ และขอขอบคุณสำหรับการลงทะเบียนสมัครสินเชื่อส่วนบุคคลผ่านทางเว็บไซต์ MoneyGuru ของเราค่ะ เบื้องต้นทางเจ้าหน้าที่ของเราจะทำการติดต่อกลับคุณลูกค้าหากคุณสมบัติของคุณลูกค้าผ่านเกณฑ์การอนุมัติสินเชื่อค่ะ โดยจะติดต่อตามเบอร์โทรที่คุณลูกค้าระบุไว้ในขั้นตอนการสมัครตามวันและเวลาทำการค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น