สมัครบัตรเครดิตกรุงศรี แบบไหนดี?

กำลังตัดสินใจอยู่ระหว่าง สมัครบัตรเครดิตกรุงศรี วีซ่า VS กรุงศรีเฟริสช้อยส์ หรือจะกรุงศรีแพลตินั่ม ถ้าเน้นรูดผ่อนของ 0% กับช้อปปิ้งออนไลน์ค่ะ ใครเคยใช้บัตรเครดิตของกรุงศรีบ้าง อยากทราบรีวิวของบัตรแต่ละประเภทค่ะ ขอบคุณค่ะ

ความคิดเห็น

• ถ้าเน้นรูดผ่อนของ กรุงศรีเฟริสช้อยส์น่าจะตอบโจทย์กว่า โปร 0% ก็เยอะด้วย ทำผ่อนง่ายด้วยผ่านแอป U-choose ไม่ต้องโทรไปทำเรื่องให้ยุ่งยาก ชอบตรงนี้

• ถ้าเน้นรูดผ่อนของ บัตรกรุงศรีเฟริสช้อยส์โปรเยอะมาก พวกร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าหรือร้านขายมือถือส่วนใหญ่จะมีโปร 0% ทั้งนั้น

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น