คำตอบที่ดีที่สุด

• ออฟชั่น
    MoneyGuru_OfficialMoneyGuru_Official โพสต์: 100 admin

สวัสดีค่ะ คุณ Tanathad,

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ MoneyGuru เว็บบอร์ดค่ะ สำหรับการทำเรื่องขอสินเชื่อนั้น แอดมินขออนุญาติแนะนำตามขั้นตอนต่อไปนี้ค่ะ

1. เลือกประเภทสินเชื่อที่ท่านต้องการสมัครได้ที่หน้าสินเชื่อ https://www.moneyguru.co.th/personal-loan/ โดยจะมีสินเชื่อทั้งหมด 2 ประเภท ได้แก่ สินเชื่อส่วนบุคคล และสินเชื่อทะเบียนรถยนต์ค่ะ
    2. กรอกรายละเอียดในช่องให้ครบถ้วนตามความเป็นจริง โดยข้อมูลส่วนตัวของคุณจะถูกเก็บเป็นความลับค่ะ
    3. ทำรายการจนครบทุกขั้นตอน จากนั้นถ้าหากคุณลูกค้าผ่านเกณฑ์การประเมินของสินเชื่อนั้น ๆ ทางเจ้าหน้าที่จะทำการติดต่อกลับหาคุณลูกค้าค่ะ

สำหรับรายละเอียดเกี่ยวกับการสมัครสินเชื่อส่วนบุคคล แอดมินขออนุญาตแนะนำกระทู้ที่เกี่ยวข้องให้คุณลูกค้าอ่านประกอบการพิจารณาเพิ่มเติมที่นี่ค่ะ สมัครสินเชื่อส่วนบุคคลที่ไหนอนุมัติง่ายสุด ถ้าหากคุณลูกค้ามีคำถามเพิ่มเติมเกี่ยวกับการขอสินเชื่อหรือการกู้เงินนั้น สามารถสอบถามแอดมินได้ในเว็บบอร์ดได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น