ทำประกัน ผนักงานประเมินรถผิดรุ่น ได้ทุนประกัน นิดเดียว

thanarat.kaveevityavejthanarat.kaveevityavej โพสต์: 12
แก้ไข พฤศจิกายน 4 ใน ประกันรถยนต์ IPv6

ทำประกัน ผนักงานประเมินรถผิดรุ่น ได้ทุนประกัน นิดเดียว

มีใครเคยเจอแบบผมไหมครับ ผมประกันผ่านโบรกเกอร์ TQM โดยเลือก พอเจ้าหน้าที่มาถ่ายรูปแล้วส่งเข้าสำนักงาน เขาประเมินว่ารถผมเป็นรุ่นกลางๆ เกียร์ MT ขับสอง ไม่สารมารถให้ทุนสูงได้จะได้แค่นี้ ถ้าอยากได้ทุนสูงต้องเป็นรุ่นท็อปของปีนั้น เออ..ผมก็งงหละสิ เพราะรถผมมันก็ท็อปสุดของปีนั้นแล้ว เกียร์ AT ขับสี่ล้อ (ซื้อมาตั้งล้านกว่าบาท)

อยากฝากไปถึงวิxxxช่วยใช้คนที่มีทักษะมากกว่านี้ในงานด้วยนะครับอยากฝากไปถึง TQM ดูให้ออกว่าลูกค้าใช้รถรุ่นไหน ควรได้ทุนประกันเท่าไหร่ กดลูกค้ากันเหลือเกิน

ผมทำ ป.1 ไว้ แต่คิดว่าครั้งหน้าผมจะทำเองแล้วครับ ทุน 650,000 เบี้ย ป.1  24,000 ( ผนักงาน ที่ดูรุ่นรถผิด เผลอพูดว่า อ๋อ ถ้าเป็นรุ่นท็อปอยู่ 740,000) คงไม่ถามอะไรแล้วครับแค่รุ่นรถ พนง ยังดูไม่ออกเลย อีกคันต่อเอง รถ 5 ปี ซื้อมาล้านหก ได้ทุนหนึ่งล้าน เบี้ย ป.1 ซ่อมศูนย์ อยู่ที่ 16,000 บาทประกันภัยของ อะ-ลิxxx ครับ

ปล.ครั้งหน้าจะต่อประกันเองหละนะ

ปล.2 มีประกันเจ้าอื่นที่ให้ทุนมากกว่านี้ด้วย เสียท่าจ่ายเงินไปแล้ว

**มันจบไปแล้ว แค่มาเล่าสู่กันฟัง และอยากให้อบรม พนง ให้มีความรู้เรื่องรุ่นรถมากกว่านี้ เพราะอาชีพคุณคือการประเมินรถเพื่อทำประกัน**

#ประกันซื้อออนไลน์

#ประเมินรถ

#ซื้อประกันรถจักรยานยนต์

#ทุนประกันรถมอเตอร์ไซค์

#ประกันรถมอเตอร์ไซค์

ความคิดเห็น

ฝากความคิดเห็น

เครื่องมือแก้ไข Rich Text หากต้องการแก้ไขรูปแบบย่อหน้า ให้แตะแท็บเพื่อไปที่เมนูย่อหน้า จากตรงนั้นคุณสามารถเลือกได้หนึ่งรูปแบบ ไม่มีค่าเริ่มต้นเป็นย่อหน้า เมนูการจัดรูปแบบแบบอินไลน์จะปรากฏขึ้นเมื่อคุณเลือกข้อความ กดแท็บเพื่อเข้าไปสู่เมนูนั้น อาจมีการแทรกองค์ประกอบบางอย่าง เช่น มีการฝังรูปภาพ, ลิงค์, ตัวชี้วัดการโหลด และข้อความแสดงข้อผิดพลาดต่าง ๆ ไว้ในตัวแก้ไข คุณสามารถไปยังสิ่งเหล่านี้ได้โดยใช้ปุ่มลูกศรภายในตัวแก้ไข และลบสิ่งเหล่านี้ได้โดยอาศัยปุ่มลบหรือปุ่มย้อนถอยหลัง