อุบัติเหตุห้าแยกยังเยี้องเยื้อง

ผมคิดว่าผมคิดว่าผมเป็นฝ่ายถูก

แต่แต่เผอิญพี่ชายเค้าไม่รักษาผลประโยชน์ผม

ซื้อซึ่งขณะนั้นวันที่เกิดเหตุผมก็ไม่รู้ว่าตัวเองขาหักก็เลยไม่ได้คิดอะไรเลย ยอมความอีกวันนึง

หลัหลังจากเซ็นยอมความแล้วผมเพิ่งรู้ว่าตัวเองขาขากระดูกข้อเท้าหัก

จึจึงได้แจ้งกับทางตำรวจว่าขาหัก

แล้แล้วผมก็มีคลิปวิดีโอเพราะผมไปขัดมา

ซึ่งซึ่งณตอนนี้ใส่เฝือกได้สองเดือนกว่ากว่า

เบื้เบื้องต้นรักสาตัวด้วยพอเราบอสองโรงพยาบาล

แต่แต่อันเนื่องมาจากโรงพยาบาลแถวรังสิตมันมันไม่ค่อยดีไม่รู้ผมมาตรฐานสูงสุดต่อนะคุณหมอเค้าไม่ค่อยแนะนำผมอ่ะ

ก็ก็เลยรักสาแห่งที่สามโดยโรงบาลวิภาวดีสำรองจ่ายก็

ผมสามารถจะเรียกผมสามารถจะเรียกค่าเสียหายตามนี้ได้ไหมถ้าเซ็นยอมความแล้ว

ความคิดเห็น

ฝากความคิดเห็น

เครื่องมือแก้ไข Rich Text หากต้องการแก้ไขรูปแบบย่อหน้า ให้แตะแท็บเพื่อไปที่เมนูย่อหน้า จากตรงนั้นคุณสามารถเลือกได้หนึ่งรูปแบบ ไม่มีค่าเริ่มต้นเป็นย่อหน้า เมนูการจัดรูปแบบแบบอินไลน์จะปรากฏขึ้นเมื่อคุณเลือกข้อความ กดแท็บเพื่อเข้าไปสู่เมนูนั้น อาจมีการแทรกองค์ประกอบบางอย่าง เช่น มีการฝังรูปภาพ, ลิงค์, ตัวชี้วัดการโหลด และข้อความแสดงข้อผิดพลาดต่าง ๆ ไว้ในตัวแก้ไข คุณสามารถไปยังสิ่งเหล่านี้ได้โดยใช้ปุ่มลูกศรภายในตัวแก้ไข และลบสิ่งเหล่านี้ได้โดยอาศัยปุ่มลบหรือปุ่มย้อนถอยหลัง