ทำไมถึงสมัครสินเชื่อBk ถึงไม่ผ่านครับ

สมัครสินเชื่อกสิกร สินเชื่อLINE BK ไม่ผ่าน เลยครับ อยากทราบว่าเกี่ยวกับประวัติเรื่องธุรกรรมการเงินที่มียอดชำระไม่ตรงกำหนด หรือเปล่าครับ

คำตอบ

• จากที่เพื่อนผมเล่าให้ฟั่งเขาบิกว่า ใครไม่มีบัญชีกสิกร ไม่ต้องขอยืม ไม่มีทางผ่านแน่นอน เพราะไม่มีประวัติธนาคารตรวจสอบอะไรไม่ได้เลยธนาคารจะไม่ให้ ลองแล้ว ไม่ผ่าน ส่วนเรื่องประวัติเรื่องธุรกรรมการเงินที่มียอดชำระไม่ตรงกำหนด มีผลแน่นอนครับ อะไรก็ตามที่ธนาคารคุยว่ากู้ง่ายส่วนใหญ่ไม่ง่ายหรอกครับ หากผู้ไม่ผ่านเกณฑ์ของธนาคารยังไงเขาก็ไม่ให้

• สมัครสินเชื่อไม่ผ่านขึ้นอยู่กับหลายปัจจัยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นคุณสมบัติของผู้กู้ ความสามารถในการชำระหนี้ เพราะถ้าต้องจ่ายหนี้รวมทั้งหมดไม่ว่าจะเป็น บัตรเครดิต ค่าผ่อนรถ บัตรกดเงินสด เป็นยอดขั้นต่ำต่อเดือนนั้นเกิน 60% ของรายได้ต่อเดือนที่คุณได้ ก็อาจทำให้ไม่ผ่านได้ค่ะ แต่ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนค่ะ ลองดูข้อมูลสินเชื่อแต่ละที่แล้วเอามาเทียบกัน ค่อยสมัครใหม่ ในเว็บนี้ก็มีค่ะ http://1ab.in/zcO

• เงินเดือน ไม่ถึง 20,000 บาท สมัครโคตรยากบอกเลย

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น