ไม่ใช่พนักงานประจำออกรถยนต์ ยากไหมครับ

รบกวนสอบถามครับ คือตอนนี้ได้กำลังจะจองรถยนต์โตโยต้า ราคาประมาณ 6แสน ดาวประมาณ 15-20% โดยตัวผมไม่เคยผ่อนอะไรมาเลย โดยเวลานี้กำลังทำอาชีพค้าขายของออนไลน์อยู่ครับ แต่ไม่ได้จดการค้า โดยแต่ละเดือนจะมีเงินหมุนเข้าออกบันชีต่อเดือนประมาณ 30000-120,000 บาท โดยส่วนใหญ่จะเข้าแล้วออกเลย เพราะเอาเงินมาหมุนต่อ เหตุที่ต้องซื้อรถเพราะจำเป็นต้องใช้ในการรับของและส่งของ ตอนนี้กังวลมากๆกลัวว่าจะกู้ไม่ผ่าน

ความคิดเห็น

• ออกรถยนต์ได้แน่นอนครับ ไม่ต้องกังวลไปครับ ขนาดคนรู้จักผมไม่มีงานมีการทำ แต่เขาเเค่มีเงินในบัญชี  ก็ออกรถยนต์ได้ไม่ต้องดาวน์ซัก ด้วย ยิ่งเจ้าของกระทู้ดาวน์ตั้ง 15-20% ผ่านแน่นอน เพราะเศรษฐกิจมีแต่เซลล์อยากจะขายกัน สบายใจได้ครับ

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น