ติดบูโร แบล็คลิสต์ทำบัตรเครดิต ได้มั้ยครับ

2»

ความคิดเห็น

• ผมก็ติดแบล็คลิส รถมอไซร์ ครับ (ปล่อยยึด)​ ไม่เคยชำระยอดที่เหลือเลย ประมาณ7-8ปีแล้ว

แต่ผมลองไปสมัครบัตรกดเงินสดมา3ที่แล้วครับ ผลที่ออกมาคือ

1.KTC อนุมัติให้ครับ

2.บัตรกดเงินสดของ ธ.ออมสิน อันนี้ไม่ผ่านครับ

3.บัตรSpeedy Cash ของSCB อันนี้รอผลอยู่ครับ แต่เจ้าหน้าที่เขาบอกว่ารอผลประมาณ2อาทิตย์ ตอนนี้ผ่านมาเดือนนึงแล้วครับ ยังเงียบอยู่ ไม่มีแจ้งผลอะไรมาเลยครับ ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะผ่าน

• ไม่ได้ค่ะ เพราะเราจะมีประวัติ จนกว่าจะทยอยปิดหนี้ แล้วสัก3ปี ให้ประวัติมันหาย ค่อยยื่นใหม่นะ

Sign In หรือ Register เพื่อแสดงความคิดเห็น